Saturday, December 5, 2009

Aking pagmamahal




Aking Pagmamahal

Mahal sana'y pakinggan mo...
Ang awitin kung ito
Na handa akung magbago para lamang saiyo

Lahat ay aking gagawin
Wag ka lang mawalay sa akin
At ang puso't isip ko sana'y iyo din angkinin...

At maramdaman muh sana ang pag-ibig saiyo...
Di sasayangin ang pag-ibig na inalay mo...

At handa ko pung baguhin ang lahat lahat sa akin...
Bhie mahalin mo lang ako yun lang ang tangi kung hiling

Aking pagmamahal sana nama'y maramdaman At malaman mo lang na ikaw lang ang siyang laman Ang isang tulad ko na umiibig sa iyo Sana'y dinggin ang mga panalangin at awitin kong ito...

Aking pagmamahal, sana nama'y masuklian...
At ang nais ko lang sana iyong maramdaman
Ang isang tulad ko na umiibig sa iyo
Sana'y dinggin ang mga panalangin at awitin kong to...

At ngaun alam kuh na tibok ng puso muh sinta, At ikaw lang ang babae sakin nagpapasaya Sana'y malaman ng pag-ibig na inalay ko sayo... At ikaw ang dahilan kaya ako ay nagbabago...
Tanging hiling sa maykapal na tau pa ay magtagal Pangako kuh sau mahal ihaharap ka sa altar...
At salamat nga pala sa mga kaibigan ko na nagpapasaya sa akin pag pinapaluha mu...

Aking pagmamahal sana nama'y maramdaman
At malaman mo lang na ikaw lang ang siyang laman
Ang isang tulad ko na umiibig sa iyo
Sana'y dinggin ang mga panalangin at awitin kong to...

Aking pagmamahal,, sana nama'y masuklian
At ang nais ko lang sana iyong maramdaman
Ang isang tulad ko na umiibig sa iyo
Sana'y dinggin ang mga panalangin at awitin kong to...

Kay sarap naman isipin na pang habang buhay na
Ang samahan nating dalawa
Na palagi kang masaya
At ikaw lang at ako ang tutupad sa pangarap mo
Dingin muh sana ang pag-ibig na inalay ko sayo

Lahat ay aking gagawin
Mahalin lang ang katulad ko
At kung maskatan ka, sana na ako'y handang magbago...
At lahat lahat ng to'y nagawa koh para sa iyo at ikaw ang dahilan kaya ako'y nagsusumamo...

Aking pagmamahal sana nama'y maramdaman
At malaman mo lang na ikaw lang ang siyang laman
Ang isang tulad ko na umiibig sa iyo
Sana'y dinggin ang mga panalangin at awitin kong ito...

Aking pagmamahal, sana nama'y masuklian...
At ang nais ko lang sana iyong maramdaman
Ang isang tulad ko na umiibig sa iyo
Sana'y dingin ang mga panalangin at awitin kong ito...

Nanana nananana nananna nananana nana

Aking pagmamahal, sana nama'y masuklian...
At ang nais ko lang sana iyong maramdaman
Ang isang tulad ko na umiibig sa iyo
Sana'y dinggin ang mga panalangin at awitin kong ito... oohhh...




HmM..YAng KanTAng yaN ang Paulit-ulit kOng pinapatugtog nunG mgA panahoNg miss ko na Siya!PAti yuNg kanTang "iKAw na SaNa".MukHa Nga AKong tanGa kasi HabaNg kuMakAnTa nakAtinGin ako Sa PICtuRE ni Zoxie Hahah..HaDek Diba!?
YaN nGa paLa ang BackGound Music ko ditO sa BlogHaUs Ko!!



Hays..graBe Miss na Miss ko na aNG spaRky GirL ko.UliLa akO sa KalinGa niYa.SpaRky aSan kana?madami Akong iPAgmamalaki sayo!maLapit Na taYong MagkiTA IKay Bumili na Ng Sim Ng magkaTExt na Ulit tAu.SobrAng Miss Ko na Ang lanDIaN naTin..May KUlaNg kapAg di kiTa kauSap.KapaG uMaga biGla na lanG akoNg nagigisiNg ng 4am kasi nasanAy aKong GiSingin ka Nga maaga or PagiSing Ko teXt m AgAd Ang maBAbasA ko.

NgA paLa HAppi 1st MonthSari of PAkNership!!(dec.07 2009)oh diBa naKa 1 monTh na AGad..Tuloy2x LanG topAk,.saNA maBasA mo ito.SaNa madako ka sa blog ko paRa maBAsa mo itO
miss you So mUCh at MaHal na MaHal kiTa paYAtot!!

7 comments:

bangz said...

miss you so much topak


mahal n mhal kita

rwar!!

bangz said...

miss you so much topak


mahal n mhal kita

rwar!!

bangz said...

miss you so much topak


mahal n mhal kita

rwar!!

bangz said...

miss you so much topak


mahal n mhal kita

rwar!!

Anonymous said...

..how nice aman fuh??

..danda ng gwah nyui

..lage aquh magbabasa n2

..gudluk sa nyui

saul krisna said...

hui kapatid...

hahahaha ayus post mo ah... di ka naman masyadong inlababo noh?

Lord CM said...

inlove ka ba? hindi eh lolzz